Carding Facebook Pay

autopay

Member
Reaction score
0
có ai cho mình xin mấy cái thùng cc để add vào facebook mà không cần xác minh thẻ được không?

Bart53

Member
Reaction score
7
có ai cho mình xin mấy cái thùng cc để add vào facebook mà không cần xác minh thẻ được không?
с ФБ сейчас очень всё тяжело, друг

Mutt

Professional
Reaction score
588
Bạn có thể tìm chi tiết thẻ tín dụng miễn phí trong phần "Freebie":
Nhưng hầu hết chúng sẽ không hoạt động vì chúng sẽ không hợp lệ và sẽ không thể thực hiện thanh toán tại các cửa hàng hoặc mạng xã hội Facebook sử dụng chúng.

Tốt nhất là mua chi tiết thẻ tín dụng hợp lệ từ các cửa hàng đặc sản đáng tin cậy với giá từ $ 5 trở lên.
Sử dụng chúng, bạn có thể dễ dàng bổ sung tài khoản quảng cáo của mình trên Facebook, nhưng nếu có khoản bồi hoàn, tài khoản có thể bị khóa.

Bạn có thể mua tài khoản quảng cáo Facebook làm sẵn với số dư đủ.

Bạn cũng có thể chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác tùy thích, Facebook cung cấp cơ hội này.

Để biết hướng dẫn chi tiết về cách hoạt động bình thường với Facebook, bạn có thể xem diễn đàn này.

Tôi thực sự yêu Việt Nam và hàng năm tôi đều đến thăm đất nước tuyệt vời này. Tôi có nhiều người bạn đến từ Việt Nam, họ là những người rất thông minh và tốt.

autopay

Member
Reaction score
0
Bạn có thể tìm chi tiết thẻ tín dụng miễn phí trong phần "Freebie":
[URL unurl = "true"] https://carder.market/threads/free-cc-cvv.4034 [/ URL]
Nhưng hầu hết chúng sẽ không hoạt động vì chúng sẽ không hợp lệ và sẽ không thể thực hiện thanh toán tại các cửa hàng hoặc mạng xã hội Facebook sử dụng chúng.

Tốt nhất là mua chi tiết thẻ tín dụng hợp lệ từ các cửa hàng đặc sản đáng tin cậy với giá từ $ 5 trở lên.
[URL Unurl = "true"] https://carder.market/forums/sell-cc-cvv.2/ [/ URL]
Sử dụng chúng, bạn có thể dễ dàng bổ sung tài khoản quảng cáo của mình trên Facebook, nhưng nếu có khoản bồi hoàn, tài khoản có thể bị khóa.

Bạn có thể mua tài khoản quảng cáo Facebook làm sẵn với số dư đủ.

Bạn cũng có thể chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác tùy thích, Facebook cung cấp cơ hội này.

Để biết hướng dẫn chi tiết về cách hoạt động bình thường với Facebook, bạn có thể xem diễn đàn này.

Tôi thực sự yêu Việt Nam và hàng năm tôi đều đến thăm đất nước tuyệt vời này. Tôi có nhiều người bạn đến từ Việt Nam, họ là những người rất thông minh và tốt.
bạn có điện tín không? Làm sao bạn biết tôi đang ở Việt Nam,

autopay

Member
Reaction score
0
the problem here is when i add the payment method for facebook ad account it has to verify the credit card , i need to find the bin head which is not verified by credit card when adding

Mutt

Professional
Reaction score
588
Tôi không biết chính xác bạn sống ở đâu. Bạn vừa viết bằng tiếng Việt và tôi cho rằng bạn đến từ Việt Nam. Tôi thực sự thích ngôn ngữ này và văn hóa của đất nước nói chung.
Tại Việt Nam, bữa tiệc lớn nhất được tổ chức hàng năm, nơi tụ họp và vui chơi của tất cả các bạn trẻ. Trước đây là ở Kazantip và Ibiza, còn bây giờ mọi người đều ở Việt Nam.
Con gái châu Á tử tế, kinh tế và xinh đẹp nhất.
Tôi muốn lấy cho mình một người vợ còn trinh ở làng quê Việt Nam.
Họ là những người phụ nữ kim chỉ nam tuyệt vời, nấu những món ăn rất ngon và đảm việc nhà.
Họ có thị hiếu và sở thích tinh tế, được nuôi dạy rất tốt từ nhỏ và kính trọng cha mẹ.
Tôi đang có kế hoạch tạo ra một công cụ tìm kiếm và một mạng xã hội sẽ chỉ được nhắm mục tiêu cho các cư dân của đất nước tuyệt vời này.
Tôi muốn kinh doanh chính thức và trong năm tới tôi định mua 2 khách sạn.

Facebook Ads BINS:
5396774x3x571xx4
539027561x201xx5
5396852355xxx100
5389766100xx66xx
Currency: USD
Country: USA

4240930012xxxxx0
4240930012xxx2x1
4240930013xxxxxx

5538902x9x6xxxxx

autopay

Member
Reaction score
0
yes i am from vietnam, congrats you will find the most beautiful hotel, i am very proud when you talk about my hometown like that, where are you from, if possible please contact me, give me your telegram, i will spend time talking with you

autopay

Member
Reaction score
0
SỐ TIỀN của Quảng cáo Facebook:
5396774x3x571x4
539027561x201xx5
5396852355xxx100
5389766100xx66xx
Tiền tệ: USD
Quốc gia: Hoa Kỳ

4240930012xxxxx0
4240930012xxx2x1
4240930013xxxxxx

5538902x9x6xxxxx
538976
553890
Mình chỉ tìm được 2 thùng này trong unicvv, mong các bạn đừng bắt mình phải verify thẻ, cảm ơn bạn trước

Mutt

Professional
Reaction score
588
Với các thùng bản đồ mà bạn chỉ ra, tôi đã không làm việc, vì vậy tôi không thể nói chúng sẽ thành công như thế nào.
Bạn chỉ có thể xác minh điều này bằng thử nghiệm cá nhân.

Có lẽ ai đó sẽ có thể chia sẻ những hạt đậu từ công việc cá nhân của họ.

Có rất nhiều cửa hàng CC được kiểm tra, nếu bạn không thể tìm thấy thùng thẻ cần thiết ở một cửa hàng, thì bạn có thể thử tìm chúng ở cửa hàng khác.

Unicvv được coi là một cửa hàng tốt và đáng tin cậy với lượng lớn các loại thẻ.

Đừng quên đăng ký một tài khoản trên mạng xã hội đứng tên chủ thẻ, phải đáp ứng đầy đủ các yêu cầu.
Trước khi thanh toán bằng thẻ, hãy “vung tiền” và “hâm nóng” tài khoản của bạn - thêm mục vào tường cá nhân, thêm bạn bè và thu hút người đăng ký. Bạn cũng có thể tham gia một số nhóm chuyên đề theo địa chỉ của chủ thẻ và để lại một số tin nhắn ở đó. Tài khoản của bạn phải trông đáng tin cậy và không gây nghi ngờ.

autopay

Member
Reaction score
0
Với các thùng bản đồ mà bạn chỉ ra, tôi đã không làm việc, vì vậy tôi không thể nói chúng sẽ thành công như thế nào.
Bạn chỉ có thể xác minh điều này bằng thử nghiệm cá nhân.

Có lẽ ai đó sẽ có thể chia sẻ những hạt đậu từ công việc cá nhân của họ.

Có rất nhiều cửa hàng CC được kiểm tra, nếu bạn không thể tìm thấy thùng thẻ cần thiết ở một cửa hàng, thì bạn có thể thử tìm chúng ở cửa hàng khác.

Unicvv được coi là một cửa hàng tốt và đáng tin cậy với lượng lớn các loại thẻ.

Đừng quên đăng ký một tài khoản trên mạng xã hội đứng tên chủ thẻ, phải đáp ứng đầy đủ các yêu cầu.
Trước khi thanh toán bằng thẻ, hãy “vung tiền” và “hâm nóng” tài khoản của bạn - thêm mục vào tường cá nhân, thêm bạn bè và thu hút người đăng ký. Bạn cũng có thể tham gia một số nhóm chuyên đề theo địa chỉ của chủ thẻ và để lại một số tin nhắn ở đó. Tài khoản của bạn phải trông đáng tin cậy và không gây nghi ngờ.
where are you from, if possible give me your telegram, i'm from vietnam, nice to meet you

autopay

Member
Reaction score
0
Can anyone verify the tag includes the characters, sent from facebook? I use cc to add to facebook's payment method, it asks for a verification fee of 1 dollar, including 4 characters

autopay

Member
Reaction score
0
I just bought a VBV card, I don't know when I add it to my facebook ad account, it will verify the 4 kus gum card like a regular credit card?